Ayyuka

Gudanar da inganci

Koyaushe muna bin ƙa'idar “tushen daidaituwa ga abokin ciniki”, kuma da gaske muna ɗaukar buƙatun abokin ciniki a zuciyarsa. Tare da ƙungiyar ƙwararrun masu fasaha, zamu iya samar da mafita ta hanyoyin fasaha na yau da kullun gwargwadon buƙatu na abokan ciniki da samar musu da samfurori masu gamsarwa.

Endoscope
Malaman Haske

Tsarin sarrafa inganci na ƙirar kayan aiki da fasaha;

Tsarin aiki na ingantaccen tsarin tabbatar da ingancin kayayyaki;

Tsarin aiki na tsarin masana'antu;

Tsarin sarrafa kayan ingancin abu;

Tsarin sarrafa ingancin waldi;

Tsarin kula da ingancin dubawa.

Kayan Aiki

Malami mai hangen nesa

Na'urar kallo mai ɗaukar hoto

Injin gwajin tasiri

Sonicwararren mai binciken Ultrasonic

Na'urar gwajin hydraulic ta Duniya

Mashinan karkara da aka karkatar

Nazarin metallographic

Hard goyon bayan daidaita ma'auni

Babban injin gwajin zafin jiki

Babban injin gwajin zafin jiki

Babban injin gwajin zafin jiki

Eddy mai gano abin da ke faruwa yanzu

Gwajin Hydrostatic

Dakin X-ray

Ultrasonic kauri ma'auni

Filin masana'antu

Saitin layin dandamali

Microscope Metallurgical Microscope mai rauni
Na'urar Gwajin Tensile
Fim-X-ray
Injin Madaidaici
Na'urar Gwaji ta Duniya
Dakin X-ray